

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA WAZIRI MKUU  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI

Simu : 0262540136/2540210  
Fax: 0262540210/2540188

S.L.P. 60,  
MANYONI



02 February, 2018

## **TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI**

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Manyoni, kwa niaba ya Bodi ya Ajira anatangaza nafasi za kazi kwa wakazi wa Manyoni wenye sifa kama ifuatavyo:-

### **1. 0. WAKUSANYA USHURU (NAFASI 15)**

#### **1.1 SIFA ZA MWOMBAJI.**

- Awe mkazi wa Halimashauri ya wilaya ya Manyoni.
- Elimu kuanzia kidato cha nne (Form four).
- Umri kuanzia miaka 18 na zaidi.
- Awe mwenye nidhamu isiyo na mashaka.
- Mwombaji awasilishe wasifu wake (CV) akiambatanisha picha ndogo mbili (passport size).

#### **1.2 MAJUKUMU YA MKUSANYA USHURU.**

- Kukusanya ushuru wa vibanda vya biashara eneo la stendi ya mabasi Majengo.

BARUA ZOTE ZA MAOMBI ZITUMWE KWA MKONO OFISI YA MWANASHERIA WA WILAYA, MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 16/02/2018.

Charles Edward Fussi  
**MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA MANYONI.**

MKURUGENZI MTENDAJI (W).  
HALMASHAURI YA WILAYAYA MANYONI